GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

Conversation Between blackcat_sniper and thanhbinhcs
Hiển thị tin nhắn từ 1 đến 4 của 4
  1. thanhbinhcs
    08-04-15 09:28 PM
    thanhbinhcs
    Thank anh đã chỉ em biết dc nhiều cái mới. Em lấy 1 cây copy 2tr8 nhé anh. Em tính tổng hết như sau:
    1. Đàn: 2m8
    2. Bộ dây Martin: 200k
    3. Dây đeo: 60k
    4. Pick Mỹ: 2 cái: 60k
    5. Khay đựng pick: 50k
    6. Tiền ship: 100k
    Tổng hết: 3,27m (Anh gửi em số Tài khoản mai em chuyển sớm nhé anh, thứ 6 em sợ bận việc quên chuyển)
  2. blackcat_sniper
    08-04-15 02:10 AM
    blackcat_sniper
    1. Đợt này a gắn dây Hàn Quốc, xài khá ok, được 1-2 tháng rồi thay dây mới. 120k chỉ có dây Alice Tàu thui, đánh sợ còn thua dây Hàn Quốc a gắn trên đàn nữa. Em ở xa nên sẵn lấy lun bộ Martin Mỹ đi, giá nó là 200k. Để dành mà dùng, dưới e a bảo đảm chả ai bán loại này. Nếu lỡ mua trúng hàng nhái lại càng chết.
    2. Dây đeo đàn + bộ chốt đeo là 60k. Còn công gắn coi như a làm dùm ko lấy tiền em.
    3. Martin dáng hình giọt nước là hợp nhất (cái này mua đàn được tặng). Nhưng e cứ để đó khi nào đánh trầy quá thì hãy dán, chứ dán liền nó cản âm. Chưa kể dán rồi ko gỡ ra được em nhé.
    4. Pick Alice 5k/cái (mua đàn được tặng 1 cái). Em mún lấy thêm thì có nhìu loại, phím Mỹ 25k-30k/cái. Khay đựng phím (pick holder) cá nhân a ko thik dùng hàng Tàu xài rất kém. Hàng Mỹ a về hàng tháng, nếu em có order thì a ship về. Giá cũng rẻ-50k/cái ah.

=>Em xem ok hết thì a tính tiền 1 lần luôn.
  3. blackcat_sniper
    08-04-15 01:54 AM
    blackcat_sniper
    Em xem link đối chiếu sẽ rõ!!

Phiên bản thường:

https://www.facebook.com/media/set/?...6541649&type=3

Phiên bản đặc biệt:

https://www.facebook.com/media/set/?...6541649&type=3

Tầm T5 thì loại đàn Copy Martin DCPA4 ra, đợt này phiên bản thường thì nhiều. Còn phiên bản đặc biệt nhìu người họ đặt trước rồi nên nếu em lấy chỉ còn đúng 1 cây cho em thôi.
  4. thanhbinhcs
    07-04-15 02:38 PM
    thanhbinhcs
    Anh em ở nha trang này anh.
    Em có 1 chút thắc mắc là nên mua cây 2t5 hay 2t8 vì em cũng không biết 2 cây có khác nhau gì không anh.
    Có gì anh mua cho em thêm những phụ kiện sau nhé
    Dây kèm theo đàn cần phải thay ko anh. Nếu là dây 20k anh thay dùm em.
    Phụ kiện:
    1. Thay dùm em một bộ dây ~120k.
    2. Lắp khóa đeo đàn, và dây đeo đàn
    3. Miếng dán chống trầy đàn hình giọt nước (hoặc hình lửa) , cái này anh tư vấn dùm em cái, em cũng không biết là nên dán không tại thấy mặt đàn đẹp quá.
    4. Miếng gảy đàn loại mỏng ( 3 cái ) và khung(khay, cái này em ko biết nên gọi sao) nhỏ đựng miếng gảy
    Tổng tiền em sẽ gửi qua số tài khoản NH của anh. (anh cho em số tk nhé) để em gửi cho sớm.

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 03:53 AM